ระบบบริหารจัดการงานวิทยาลัยเทคนิคท่าหลวงซิเมนต์ไทยอนุสรณ์
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
75

• หญิง
57

รวม
133


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
22

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
76

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
13

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
2

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
6

• ประถมศึกษา
6

• ไม่ระบุ
1


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
16

• แผนกวิชาช่างยนต์
7

• แผนกวิชาช่างซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล
1

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
3

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
6

• แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
13

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
14

• แผนกวิชาการตลาด
3

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
4

• แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
5

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
2

• แผนกวิชาการบัญชี
4

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
3

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
4

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
3

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
4

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
5

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
10

• งานอาคารสถานที่
26

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
8

• งานวางแผนและงบประมาณ
6

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
5

• งานความร่วมมือ
5

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
9

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
9

• งานปกครอง
19

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
17

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
6

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
7

• งานครูที่ปรึกษา
5

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
15

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
9

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
7

• งานทะเบียน
6

• งานวัดผลและประเมินผล
7

• งานสื่อการเรียนการสอน
5

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
11

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
3

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
5

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
4

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1




นายเฉลิมชนม์ เวทสรากุล
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายวิศาล เพ็ชรมุณี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นางนันทวัน อุบลวัตร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายนันทวุฒิ ภู้มณี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายวิชัย ด้วงปั้น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายรักเกียรติ พุ่มคุ้ม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายปรีชา ทิมทอง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายชาติชาย หัวดอน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายชาตรี เริงชัยภูมิ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายกิตติศักดิ์ ทองศักดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา



นายเริงฤทธิ์ กิจไพบูลทวี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



นางสาวเบญจวรรณ ชูมงคล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสุภัชชา เครื่องเทศ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



นายณรงค์ องอาจ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวกชรัตน์ แหวนทับทิม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายวิศรุต ไวโสภา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายโรมรัน ลาดเหลา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายเฉลิมพล นามปัดถา
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน



นายกนก ทองเนื้อดี
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางวทันยา พลายละหาร
หัวหน้างาน งานการเงิน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน



นางรุจิรา ประสานพรรณ์
หัวหน้างาน งานบัญชี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายสมเกียรติ์ พันธุ์น้อย
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายมนูภัณฑ์ อยู่ยั่งยืน
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายเอกชัย สร้างคำ
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายประเสริฐ บรรจง
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นางสาววราภรณ์ ภิรมยา
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ผู้ช่วยงาน งานการเงิน



นายธนวัฒน์ ทรัพย์ศรีเกื้อกูล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายพรหม สอนมาลี
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกานต์ชนก บุญน้อม
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางภัทราภรณ์ แก้วเกษการณ์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายฉัตรชัย สมพงศ์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายอภิชาติ เกษม
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



น.ส.ศิริลักษณ์ ตั้งจังตระกูล
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกฤษฎา โชติวงษ์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายรัตนชัย กองวงศ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง





นายอดิเรก สีสายัณห์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวอ่อนนุช ทองพูน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาว วิภาวี สุวรรณรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



วิษณุ ทองมา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายยุทธพล โสวัตร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



ว่าที่ ร.ต.รัตนวิทย์ ชัยเสนา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพงษ์ศักดิ์ นิลผาย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายเมาลี กลิ่นหอม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายศิริพงศ์ ชาลีน้อย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายชายชาญ รอสูงเนิน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



มงคล ผลพุด
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายศุภเลิศ ฉายา
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายสันติ ปรางแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายวรวุฒิ ศรีมะโน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางสาวศิริกมล มณีฉาย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายภาคภูมิ ทับสีหา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายวรากร พรมจิ๋ว
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวเกษร เทศสวัสดิ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



ว่าที่ ร.ต.มนตรี คำหารพล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายภณ พุ่มคุ้ม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายณันฐกานต์ โมธินา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน





นางมยุรี อำพลพร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางรัชนีวรรณ ศิลป์สมบูรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายซานาดู หว่านพืช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวเรณู กองคำฟู
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน



นางสาวกฤตยาภรณ์ ต้องประสงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวณัฐฐาพร อุทัยศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายนนทนันท์ เวทสรากุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



นางสาวกมลวรรณ หาญลำยวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล



นายชิตมงคล พงษ์สิงห์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายเชษฐา ส่งพุ่ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัชรากร อุทะดารา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางกาญจนา มีสุวรรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา



นายตะวัน ขุนวิเศษ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวรัตนาวดี ทองประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายณัฐชัย แจ้งขำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายวิษณุ แจ้งธรรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายตะวัน สวนนฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



นายศักดิ์ดา นิ่มสำอาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายนพพร บัวแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายอานันท์ ธัญญานนท์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายพีรพงค์ มีแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ



น.ส.ธัญญารัตน์ พูลทรัพย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางกิติมาภรณ์ เขียวตื้ออินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวศิรินทร์ภรณ์ คำหนัน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



น.ส.ผ่องพรรณ จันทร์สมร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวเมธาวี สุมโนจิตราภรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาว ธัณย์นิชา เชาว์เจริญวิเศษ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายภาณุพงศ์ พุแค
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม



นายคมสัน ปิ่นมั่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวลลิตา นาพุทธา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวสุภาวดี ผดุงเวช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวสุนิสา อยู่สินธุ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวขวัญชนก ทองย่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายเอกราช เขียวทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายนิพนธ์ ศรีเอี้ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางบรรจง ดวงฉวี
ลูกจ้างประจำ งานการเงิน



นางไฉน ด้วงปั้น
ลูกจ้างประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายสายชล อยู่เย็น
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายเสนาะ กองอ้น
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายทองหล่อ สุภาษิต
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)





นางจันทนา ศรีขจร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวณัฐณิชา รักภูมิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสังเวียน อนันต์เกษมสันต์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวรัตน์ฐิตา จันทร์อ่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นางระพีพร เริงชัยภูมิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางนันทพร กิจไพบูลทวี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



น.ส.พิมตา สงสังวรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางวรรณญา สุขคำภีระ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสุนีย์ ฟักไข่
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางผ่องศรี ด้วงทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวสุธิดา เริงชัยภูมิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวสมฤดี พันธุ์วัฒน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาว แสงระวี ตะกุดมูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายฐิติวัฒน์ ลำเรียง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.เบญจวรรณ จุลสุคนธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นางสาวอรวรรณ บุตรดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางศิริพร พูลธนะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



น.ส.อุทุมพร ทิพย์เทียม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสมยศ สุพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางช่อเพชร องอาจ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางปุณฑรี คำแดง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวมโนรส อยู่เย็น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.ธันย์ณภัทร เปรมสนธิภูมิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นายวัชรพงศ์ โสภา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



น.ส.วิมลรัตน์ อุดมพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายสมบัติ ภูสอดสี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสมศักดิ์ สร้อยระย้า
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายศุภณัฎฐ์ เดชวิริยะนนท์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสันติภาพ เหล่าลดา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายวรวิทย์ เฉยขุนทด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายเกียรติศักดิ์ พันธุ์พุฒ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายวีระชาติ ผลมะตูม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายพิษณุ จันทร์แจ่ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(ยาม)





นายวินัย ศรีชาติ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายชลิต เหลืออร่าม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่